Thực hiện Kế hoạch bảo vệ rừng, phòng cháy chữa cháy rừng, chống buôn lậu lâm sản trước, trong và sau Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024. Hạt Kiểm lâm thành phố Thanh Hóa đã chỉ đạo Kiểm lâm viên công tác tại địa bàn phối hợp với chính quyền xã Tân Châu, nơi có khu nghĩa trang, nhiều mồ mả trong rừng và nhân dân sống gần rừng, ven rừng để kiểm tra và tuyên truyền về công tác BVR, PCCCR, kết quả an ninh rừng ổn định, địa bàn không xảy ra cháy rừng./.
Một số hình ảnh Kiểm lâm viên địa bàn phối hợp Chính quyền địa phương kiểm tra an ninh rừng.